Vélræn suðustöð fyrir smáhluti
Tæknilegir færibreytur fyrir staðsetningu
| Fyrirmynd | JHY4010U-050 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrun mótors | F |
| Vinnuborð | Þvermál 500 mm |
| Þyngd | Vísaðu til raunverulegrar þyngdar |
| Hámarks farmur | Ásálag 100 kg |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Íhlutir vélmennavinnustöðvar
1. Suðuvélmenni:
Tegund: MIG-suðuvélmenni-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
TIG suðuvélmenni: BR-1510B, BR-1920B
Lasersuðuvélmenni: BR-1410G, BR-1610G
2. Staðsetningarmaður
Gerð: JHY4010U-050
Tegund: 2-ása staðsetningarbúnaður
3. Suðuaflgjafi
Tegund: 350A/500A suðuaflgjafi
4. Suðubrennari
Tegund: loftkældur kyndill, vatnskældur kyndill, ýta-draga kyndill
5. Hreinsunarstöð fyrir brennara:
Gerð: SC220A
Tegund: Sjálfvirkur loftþrýstihylki
Önnur jaðartæki fyrir vinnustöðvar vélmenna
1. Færanleg járnbraut fyrir vélmenni
Gerð: JHY6050A-030
2. Leysirskynjari (valfrjálst)
Virkni: suðumælingar, staðsetning
3. Öryggisljósatjald (valfrjálst)
Verndarfjarlægð: 0,1-2m, 0,1-5m; verndarhæð: 140-3180mm
4. Öryggisgirðing (valfrjálst)
5.PLC skápur (valfrjálst)
Suðuefni
Ryðfrítt stál suðu
Álsuðu
Kolefnisstálssuðu
Galvaniseruðu rör/pípa/plötusuðu
Kaltvalsuðun
Umsókn
Bílavarahlutir, reiðhjólahlutir, bílavarahlutir, stálhúsgögn, ný orka, stálgrindur, byggingarvélar, líkamsræktarbúnaður o.s.frv.
Pakki:Trékassar
Afhendingartími:40 dögum eftir að fyrirframgreiðsla hefur borist
Algengar spurningar
Sp.: Hvaða upplýsingar ætti ég að gefa upp svo þið getið mælt með hentugum vélmenni fyrir mig?
Svar: Vinsamlegast sendið nákvæmar teikningar af vinnustykkinu, þar á meðal efni, þykkt, suðustað, mál og þyngd vinnustykkisins.
Sp.: Geturðu veitt sérsniðna þjónustu fyrir vöruna okkar?
Svar: Já. Við munum veita þér faglegar lausnir fyrir vélræna suðukerfi í samræmi við þína sérstöku vöru. Þú þarft aðeins að senda okkur nákvæmar vöruteikningar og suðukröfur, þá munum við koma með sérsniðna tæknilega tillögu fyrir þig.
Sp.: Hver er ábyrgðartímabilið og afhendingartími?
Svar: Ábyrgðartímabilið er 12 mánuðir. Og afhendingartíminn er innan 30 daga frá því að þú fékkst innborgun þína.
Sp.: Ég vil vita suðugæði vörunnar okkar, hvað ætti ég að gera?
Svar: Þú getur sent sýnishornin þín til verksmiðjunnar okkar til að framkvæma prufusuðu. Eftir prufusuðuna munum við senda þér suðumyndbandið og myndirnar til viðmiðunar. Einnig munum við senda sýnishornin til baka til staðfestingar.












