Pípubeygjusuðustöðumaður með mótorservo
Stærð staðsetningarbúnaðar

Lýsing
- Þessi pípusuðustaðsetningartæki er notað í fjölbreyttum tilgangi, allt frá pípusnúningi til staðsetningar mjög langra hluta eins og undirvagnshluta eða götuljósastaura.
- Suðustöðutæki auka framleiðni til muna við suðu á pípum, ásum, hjólum, olnbogum og öðrum tengihlutum.
- Hægt er að aðlaga stærð snúningsdisksins og ásálag, spennistöng og stuðningshjól eru í boði.

- Hægt að aðlaga að öðrum vélmennategundum eins og - Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Viðskiptavinir þurfa að bjóða upp á mótorteikningu, síðan skiljum við eftir uppsetningarholið byggt á mótorteikningunni)
- PLC skápur er valfrjáls.
Þvermál staðsetningarbúnaðar
| Fyrirmynd | JHY4010T-050 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrunarflokkur mótors | F |
| Vinnuborð | Þvermál 500 mm (hægt að aðlaga) |
| Þyngd | Um 400 kg |
| Hámarks farmur | Ásálag ≤100 kg / ≤300 kg / ≤500 kg (hægt að aðlaga) |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Umsókn
Bílavarahlutir, reiðhjólahlutir, bílavarahlutir, stálhúsgögn, ný orka, stálgrindur, byggingarvélar, líkamsræktarbúnaður o.s.frv.
Pakki: Trékassar
Afhendingartími: 40 dagar eftir að fyrirframgreiðsla hefur borist
Algengar spurningar
1.Q: Hvernig á að velja suðupressur?
A: Vinsamlegast segðu okkur þyngd og stærð vinnustykkisins og sýndu okkur myndir af suðustöðu þess, þá munum við mæla með viðeigandi suðustöðutæki.
2.Q: Get ég notað staðsetningartækið ykkar fyrir Fanuc/abb/Kuka/Yaskawa vélmennið mitt?
A: Já. En þú þarft að bjóða upp á og setja upp mótorinn sjálfur.
3.Q: Tekur þú við sérsniðnum pöntunum?
A: Já, við gætum hannað staðsetningartækið með mismunandi farmi og stærð vinnuborðs.







