lárétt snúningspípu suðu staðsetningartæki
Stærð staðsetningarbúnaðar

Lýsing
- Þessi staðsetningartæki getur náð ±180° snúningi, hentugur fyrir rör- eða pípuhluta sem krefjast hringsuðu eða fjölhliða suðu.
- Hægt er að aðlaga stærð vinnuborðs og ásálag.
- Hægt að aðlaga að öðrum vélmennategundum eins og Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Viðskiptavinir þurfa að bjóða upp á teikningu af mótor, síðan skiljum við eftir uppsetningarholið byggt á teikningu mótorsins)
Þvermál staðsetningarbúnaðar
| Fyrirmynd | JHY4030D-080 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrun mótors | F |
| Vinnuborð | Þvermál 800 mm (hægt að aðlaga) |
| Þyngd | Um 400 kg |
| Hámarks farmur | Ásálag ≤300 kg / ≤500 kg / ≤1000 kg (hægt er að aðlaga >1000 kg) |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Umsókn
Bílavarahlutir, reiðhjólahlutir, bílavarahlutir, stálhúsgögn, ný orka, stálgrindur, byggingarvélar, líkamsræktarbúnaður o.s.frv.
Af hverju þarftu suðustöðutæki?
1. Minni fyrirhöfn
Helsti kosturinn sem þú getur fengið er minni fyrirhöfn. Starfsmaðurinn þinn þarf ekki að hreyfa sig. Þú getur fengið öruggt og skipulegt verksmiðjuumhverfi.
2. Bætt suðugæði
Notkun suðustöðutækja hefur verið sterklega tengd og við betri gæði suðu.
Algengar spurningar
1.Q: Hvernig geturðu valið suðupressurnar þínar?
A: Vinsamlegast segðu okkur þyngd og stærð vinnustykkisins og sýndu okkur myndir af suðustöðu þess, þá munum við mæla með viðeigandi suðustöðutæki.
2.Q: Get ég notað staðsetningartækið þitt fyrir Fanuc vélmennið mitt?
A: Já. En þú þarft að bjóða upp á og setja upp mótorinn sjálfur.







