Mjög skilvirk 3 ás snúnings suðustöðutæki
Stærð staðsetningarbúnaðar

Lýsing
● Þessi 3 ása staðsetningarbúnaður samanstendur af snúningseiningu vinnuborðs, láréttri snúningseiningu ramma og rafstýringarkerfi.
● Tvær vinnuborð á einum staðsetningarbúnaði, vinnur aðeins með því að hlaða og afferma vinnustykkið á annarri hliðinni, vinnuhagkvæmni mjög bætt og plássþjöppun minni
● Hægt er að stjórna hreyfingu staðsetningartækisins hratt með ræsi- og stöðvunarhnappinum.
● Hægt að aðlaga að öðrum vélmennategundum eins og Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Viðskiptavinir þurfa að bjóða upp á mótorteikningu, síðan skiljum við eftir uppsetningarholið byggt á mótorteikningunni)
PLC skápur er valfrjáls.
Þvermál staðsetningarbúnaðar
| Fyrirmynd | JHY4030S-180 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrunarflokkur mótors | F |
| Vinnuborð | 1800 * 800 mm (hægt að aðlaga) |
| Þyngd | Um 1600 kg |
| Hámarks farmur | Ásálag ≤300 kg / ≤500 kg / ≤1000 kg (hægt er að aðlaga >1000 kg) |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Helstu vörur suðustöðutækisins okkar
1 ás höfuð-hala snúningsgerð suðustöðutæki
1 ás höfuðstöng lóðrétt snúnings suðustöðutæki
1 ás lárétt snúnings suðustöðutæki
2 ása P-gerð suðustöðutæki
2 ása U-gerð suðustöðutæki
2 ása L-gerð suðustöðutæki
2 ás lyftandi L-gerð suðustöðutæki
3 ása lárétt suðustöðutæki
3 ása upp-niður snúa suðustöðutæki
Stillanlegur höfuð- og halasuðustillingarbúnaður með tveimur ásum
Pakki: Trékassar
Afhendingartími: 40 dagar eftir að fyrirframgreiðsla hefur borist
Algengar spurningar
Sp.: Erum við viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum framleiðandi með meira en 10 ára reynslu.
Sp.: Eigið þið ykkar eigin suðuvélmenni?
A: Já. Við erum líka framleiðandi suðuvélmenna.
Sp.: Er hægt að setja staðsetningartækið á merki viðskiptavinarins?
A: Já, við getum sett þitt eigið merki á það.
Sp.: Hvernig geturðu tryggt gæði vörunnar?
A: Við höfum strangt gæðaeftirlitskerfi í framleiðsluferlinu og við fögnum viðskiptavinum að koma í heimsókn til að athuga gæði vörunnar fyrir afhendingu.
Sp.: Hversu lengi er ábyrgðartíminn?
A: Eitt ár.






