Mjög nákvæmur suðustöðubúnaður með mótorservo
Stærð staðsetningarbúnaðar

Lýsing
2 ÁSA SERVO STAÐSETNINGARSTJÓRI
- Staðsetningartæki fyrir suðuvélakerfi
- Hægt er að snúa 1 ás lárétt og snúa hinum ásnum upp og niður fyrir fjölhornssuðu á flóknum vinnustykkjum.
- Staðsetningartækið notar sama akstursbúnað og vélmennið og er fáanlegt með miklum hraða, mikilli nákvæmni og mikilli burðargetu.
- Veitir meiri suðugæði
- Hægt er að útfæra þétta byggingu með bættri leyfilegri togkrafti, tregðu og burðargetu
Hægt að aðlaga að öðrum vélmennum eins og Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Viðskiptavinir þurfa að bjóða upp á mótorteikningu, síðan skiljum við eftir uppsetningarholið byggt á mótorteikningunni)
PLC skápur er valfrjáls.
Þvermál staðsetningarbúnaðar
| Fyrirmynd | JHY4030P-080 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrunarflokkur mótors | F |
| Vinnuborð | Þvermál 800 mm (hægt að aðlaga) |
| Þyngd | Um 400 kg |
| Hámarks farmur | Ásálagsálag ≤300 kg / ≤500 kg (hægt er að aðlaga >500 kg) |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Pakki: Trékassar
Afhendingartími: 40 dagar eftir að fyrirframgreiðsla hefur borist
Algengar spurningar
1.Q: Get ég notað staðsetningartækið ykkar fyrir Fanuc/abb/Kuka/Yaskawa vélmennið mitt?
A: Já. En þú þarft að bjóða upp á og setja upp mótorinn sjálfur.
2.Q: Getur staðsetning þín hreyfst samstillt við vélmennið þitt?
Já.






