sjálfvirk suðuvélræn lausn

Hvernig velur þú áreiðanlega vinnustöð?
Í fyrsta lagi, segðu okkur frá upplýsingum um vinnustykkið þitt, svo sem efni, þykkt, mál og þyngd.
Segðu síðan frá kröfum þínum: suðuáhrifin sem þú vilt, öryggisumhverfið á vinnustaðnum o.s.frv.
Síðan tölum við um framleiðsluferlið ykkar, hvernig framkvæmið þið skurðinn? Er frávikið mikið á milli hluta?
Að lokum mælum við með hentugum vélmennum, staðsetningartækjum, vélmennateinum, leysigeislaskynjurum, öryggisljósatjöldum, öryggisgirðingum o.s.frv. fyrir mismunandi notkun og forskriftir sem henta framleiðsluferli viðskiptavinarins.
Tæknilegir færibreytur fyrir staðsetningu
| Fyrirmynd | JHY4030U-120 |
| Málspenna inntaks | Einfasa 220V, 50/60HZ |
| Einangrun mótors | F |
| Stærð plötuspilara | 1200X650mm (hægt að aðlaga) |
| Þyngd | Vísaðu til raunverulegrar þyngdar |
| Hámarks farmur | Ásálag ≤300 kg / ≤500 kg / ≤1000 kg (hægt er að aðlaga >1000 kg) |
| Endurtekningarhæfni | ±0,1 mm |
| Stöðvunarstaða | Hvaða staða sem er |
Íhlutir vélmennavinnustöðvar
1. Suðuvélmenni:
Tegund: MIG-suðuvélmenni-BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
TIG suðuvélmenni: BR-1510B, BR-1920B
Lasersuðuvélmenni: BR-1410G, BR-1610G
2. Staðsetningarmaður
Mismunandi gerð: 1 ás, 2 ás, 3 ás staðsetningarbúnaður, farmur: 300/500/1000 kg eða sérsniðinn
3. Jarðjárnbraut
Tegund: 500/1000 kg farmur, ≥3m lengd sem valfrjálst.
4. Suðuvél
Tegund: 350A/500A suðuvél
Einkenni: Hægt að nota fyrir kolefnisstál, ryðfríu stáli, áli og galvaniseruðu suðu
5. Suðubrennari:
Tegund: 350A-500A, loftkælt, vatnskælt, ýta-draga
6. Hreinsunarstöð fyrir brennara:
Tegund: Sjálfvirkur loftþrýstihylki
Virkni: klipping á suðuvír, hreinsun á brennara, olíuúðun
7. Leysirskynjari (valfrjálst)
Virkni: suðumælingar, staðsetning.
8. Öryggisljósatjald (valfrjálst)
Virkni: Venjulega sett upp á öryggisgirðingu til að vernda fólk á áhrifaríkan hátt með því að loka fyrir öryggisljósatjaldið
9. Öryggisgirðing (valfrjálst)
Virkni: Sett upp á jaðri vélmennavinnustöðvarinnar til að einangra búnaðinn og vernda öryggi starfsfólks.
Pakki: Trékassar
Afhendingartími: 40 dagar eftir að fyrirframgreiðsla hefur borist












